วันที่ 21 เม.ย. 2567 | ||
---|---|---|
โคเวนทรี ซิตี้ 3 - 3 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
วันที่ 20 เม.ย. 2567 | ||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 | | เชลซี |
วันที่ 17 มี.ค. 2567 | ||
เชลซี 4 - 2 | | เลสเตอร์ ซิตี้ |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 4 - 3 | | ลิเวอร์พูล |
วันที่ 16 มี.ค. 2567 | ||
วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 3 | | โคเวนทรี ซิตี้ |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
วันที่ 28 ก.พ. 2567 | ||
เชลซี 3 - 2 | | ลีดส์ยูไนเต็ด |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 0 - 1 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
วูล์ฟแฮมป์ตัน 1 - 0 | | ไบรท์ตัน |
ลิเวอร์พูล 3 - 0 | | เซาแธมป์ตัน |
วันที่ 27 ก.พ. 2567 | ||
บอร์มัธ 0 - 1 | | เลสเตอร์ ซิตี้ |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ 1 - 1 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
ลูตัน ทาวน์ 2 - 6 | | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
วันที่ 26 ก.พ. 2567 | ||
โคเวนทรี ซิตี้ 5 - 0 | | Maidstone United |
วันที่ 7 ก.พ. 2567 | ||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 1 - 1 | | บริสตอลซิตี |
แอสตันวิลลา 1 - 3 | | เชลซี |
วันที่ 6 ก.พ. 2567 | ||
โคเวนทรี ซิตี้ 4 - 1 | | เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 4 | | ลีดส์ยูไนเต็ด |
เซาแธมป์ตัน 3 - 0 | | วัตฟอร์ด |
วันที่ 29 ม.ค. 2567 | ||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ 4 - 1 | | Wrexham |
วันที่ 28 ม.ค. 2567 | ||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน 0 - 2 | | วูล์ฟแฮมป์ตัน |
วัตฟอร์ด 1 - 1 | | เซาแธมป์ตัน |
ลิเวอร์พูล 5 - 2 | | นอริชซิตี |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ 2 - 4 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
วันที่ 27 ม.ค. 2567 | ||
อิปสวิช ทาวน์ 1 - 2 | | Maidstone United |
เลสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 | | เบอร์มิงแฮมซิตี |
ลีดส์ยูไนเต็ด 1 - 1 | | พลีมัธ อาร์ไกล์ |
เอฟเวอร์ตัน 1 - 2 | | ลูตัน ทาวน์ |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด 2 - 5 | | ไบรท์ตัน |
ฟูลัม 0 - 2 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
วันที่ 26 ม.ค. 2567 | ||
บริสตอลซิตี 0 - 0 | | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ 1 - 1 | | โคเวนทรี ซิตี้ |
เชลซี 0 - 0 | | แอสตันวิลลา |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 0 - 1 | | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
วันที่ 25 ม.ค. 2567 | ||
บอร์มัธ 5 - 0 | | สวอนซีซิตี |
วันที่ 17 ม.ค. 2567 | ||
เอฟเวอร์ตัน 1 - 0 | | คริสตัล พาเลซ |
บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 3 | | นอริชซิตี |
แบล็กพูล 2 - 3 | | นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
วันที่ 16 ม.ค. 2567 | ||
วูล์ฟแฮมป์ตัน 3 - 2 | | เบรนท์ฟอร์ด |
Eastleigh 1 - 3 | | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
เบอร์มิงแฮมซิตี 2 - 1 | | ฮัลล์ซิตี |
โบลตันวอนเดอเรอส์ 1 - 2 | | ลูตัน ทาวน์ |
บริสตอลซิตี 1 - 0 | | เวสต์แฮม |
วันที่ 8 ม.ค. 2567 | ||
วีแกนแอทเลติก 0 - 2 | | แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
วันที่ 7 ม.ค. 2567 | ||
ลูตัน ทาวน์ 0 - 0 | | โบลตันวอนเดอเรอส์ |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 1 | | Wrexham |
เวสต์แฮม 1 - 1 | | บริสตอลซิตี |
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน 4 - 1 | | Aldershot Town |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 3 | | ลีดส์ยูไนเต็ด |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ 2 - 2 | | แบล็กพูล |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5 - 0 | | ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
อาร์เซน่อล 0 - 2 | | ลิเวอร์พูล |
วันที่ 6 ม.ค. 2567 | ||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 3 | | อิปสวิช ทาวน์ |
มิลล์วอลล์ 2 - 3 | | เลสเตอร์ ซิตี้ |
โคเวนทรี ซิตี้ 6 - 2 | | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
Maidstone United 1 - 0 | | Stevenage |
ซันเดอร์แลนด์ 0 - 3 | | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
สโตกซิตี 2 - 4 | | ไบรท์ตัน |
นอริชซิตี 1 - 1 | | บริสตอล โรเวอร์ส |
เซาแธมป์ตัน 4 - 0 | | Walsall |
วัตฟอร์ด 2 - 1 | | Chesterfield |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ 5 - 2 | | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
จิลลิ่งแฮม 0 - 4 | | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ 2 - 3 | | บอร์มัธ |
พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 1 | | Sutton United |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ 1 - 1 | | Eastleigh |
ฮัลล์ซิตี 1 - 1 | | เบอร์มิงแฮมซิตี |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ 4 - 0 | | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
มิดเดิลส์เบรอ 0 - 1 | | แอสตันวิลลา |
สวอนซีซิตี 2 - 0 | | มอร์แคมป์ |
เชลซี 4 - 0 | | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
วันที่ 5 ม.ค. 2567 | ||
เบรนท์ฟอร์ด 1 - 1 | | วูล์ฟแฮมป์ตัน |
ฟูลัม 1 - 0 | | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 1 - 0 | | เบิร์นลีย์ |
วันที่ 4 ม.ค. 2567 | ||
คริสตัล พาเลซ 0 - 0 | | เอฟเวอร์ตัน |
วันที่ 19 ธ.ค. 2566 | ||
แบล็กพูล 3 - 0 | | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
วันที่ 13 ธ.ค. 2566 | ||
Stockport County 0 - 1 | | Aldershot Town |
วันที่ 12 ธ.ค. 2566 | ||
Scarborough Athletic 1 - 1 | | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 4 | | บริสตอล โรเวอร์ส |
Barnet 1 - 4 | | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
Port Vale 3 - 3 | | Stevenage |
Walsall 1 - 0 | | Alfreton Town |
วันที่ 5 ธ.ค. 2566 | ||
Alfreton Town 0 - 0 | | Walsall |
วันที่ 4 ธ.ค. 2566 | ||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 5 - 0 | | Ramsgate |
วันที่ 3 ธ.ค. 2566 | ||
Eastleigh 2 - 1 | | เรดิง |
Chesterfield 1 - 0 | | Leyton Orient |
Aldershot Town 2 - 2 | | Stockport County |
Wrexham 3 - 0 | | Yeovil Town |
วันที่ 2 ธ.ค. 2566 | ||
Maidstone United 2 - 1 | | Barrow |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 2 | | มอร์แคมป์ |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 4 - 0 | | ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
โบลตันวอนเดอเรอส์ 5 - 1 | | Harrogate Town |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 | | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
จิลลิ่งแฮม 2 - 0 | | ชาร์ลตันแอธเลติก |
Stevenage 1 - 1 | | Port Vale |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ 1 - 1 | | Barnet |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 | | กริมสบี้ ทาวน์ |
Sutton United 3 - 0 | | Horsham |
วันที่ 1 ธ.ค. 2566 | ||
Notts County 2 - 3 | | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
York City 0 - 1 | | วีแกนแอทเลติก |
วันที่ 15 พ.ย. 2566 | ||
Cray Valley (PM) 1 - 6 | | ชาร์ลตันแอธเลติก |
วันที่ 14 พ.ย. 2566 | ||
Horsham 0 - 3 | | บาร์นสลีย์ |
York City 2 - 1 | | Chester |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 5 - 2 | | Scarborough Athletic |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 2 | | Port Vale |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 2 | | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ 4 - 4 | | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
กริมสบี้ ทาวน์ 7 - 2 | | Slough Town |
ดาร์บีเคาน์ตี 1 - 3 | | ครูว์ อเล็กซานดร้า |
วันที่ 5 พ.ย. 2566 | ||
Chesterfield 1 - 0 | | พอร์ตสมัท |
Kidderminster Harriers 1 - 2 | | ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
Slough Town 1 - 1 | | กริมสบี้ ทาวน์ |
ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 2 | | ดาร์บีเคาน์ตี |
ชาร์ลตันแอธเลติก 1 - 1 | | Cray Valley (PM) |
วันที่ 4 พ.ย. 2566 | ||
Northampton Town 1 - 3 | | Barrow |
Curzon Ashton 0 - 1 | | Barnet |
Alfreton Town 2 - 0 | | Worthing |
โบลตันวอนเดอเรอส์ 4 - 0 | | Solihull Moors |
Exeter City 0 - 2 | | วีแกนแอทเลติก |
Leyton Orient 3 - 1 | | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
Hereford 0 - 2 | | จิลลิ่งแฮม |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 | | Maidenhead United |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ 2 - 0 | | Oldham Athletic |
Swindon Town 4 - 7 | | Aldershot Town |
Marine 1 - 5 | | Harrogate Town |
Port Vale 0 - 0 | | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 2 | | ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
Eastleigh 5 - 1 | | Boreham Wood |
Bradford City 1 - 2 | | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 - 2 | | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
บริสตอล โรเวอร์ส 7 - 2 | | Whitby Town |
ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 2 | | มอร์แคมป์ |
Sutton United 2 - 1 | | Fylde |
เรดิง 3 - 2 | | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 2 | | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
Chester 0 - 0 | | York City |
Notts County 3 - 2 | | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
Stockport County 5 - 1 | | Worksop Town |
Yeovil Town 3 - 2 | | Gateshead |
Stevenage 4 - 3 | | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
Chesham United 0 - 2 | | Maidstone United |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 5 - 1 | | Cheltenham Town |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 | | Bracknell Town |
Ramsgate 2 - 1 | | Woking |
Bromley 0 - 2 | | แบล็กพูล |
Mansfield Town 1 - 2 | | Wrexham |
วันที่ 3 พ.ย. 2566 | ||
บาร์นสลีย์ 3 - 3 | | Horsham |
Sheppey United 1 - 4 | | Walsall |
วันที่ 17 ต.ค. 2566 | ||
Whitby Town 3 - 1 | | Chelmsford City |
Needham Market 0 - 1 | | York City |
Slough Town 2 - 0 | | Ebbsfleet United |
Chesham United 3 - 1 | | Braintree Town |
Sheppey United 1 - 1 | | Billericay Town |
Oxford City 2 - 3 | | Scarborough Athletic |
Woking 2 - 0 | | Hemel Hempstead Town |
Barnet 4 - 0 | | Aveley |
วันที่ 14 ต.ค. 2566 | ||
Bracknell Town 1 - 0 | | Dagenham & Redbridge |
Scarborough Athletic 2 - 2 | | Oxford City |
Altrincham 0 - 1 | | Oldham Athletic |
Halifax Town 0 - 1 | | Marine |
Worksop Town 3 - 2 | | Boston United |
Fylde 3 - 1 | | Leek Town |
Hereford 1 - 0 | | โรชเดล |
York City 0 - 0 | | Needham Market |
Solihull Moors 4 - 1 | | Biggleswade Town |
Chesterfield 5 - 0 | | Kettering Town |
Alfreton Town 3 - 1 | | Macclesfield |
Hartlepool United 0 - 2 | | Chester |
Chelmsford City 2 - 2 | | Whitby Town |
Curzon Ashton 1 - 0 | | Tamworth |
Kidderminster Harriers 2 - 0 | | Ashton United |
Stourbridge 0 - 3 | | Gateshead |
Aldershot Town 4 - 1 | | Lewes |
Torquay United 0 - 2 | | Maidstone United |
AFC Totton 0 - 1 | | Ramsgate |
Aveley 2 - 2 | | Barnet |
Hemel Hempstead Town 0 - 0 | | Woking |
Horsham 2 - 0 | | Dorking Wanderers |
Eastleigh 1 - 0 | | Dover Athletic |
Yeovil Town 2 - 0 | | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
Bromley 3 - 2 | | Wealdstone |
Weston-super-Mare 0 - 3 | | Maidenhead United |
Braintree Town 0 - 0 | | Chesham United |
Worthing 2 - 0 | | Bath City |
Boreham Wood 1 - 0 | | Welling United |
Cray Valley (PM) 5 - 2 | | Enfield Town |
Ebbsfleet United 2 - 2 | | Slough Town |
Billericay Town 1 - 1 | | Sheppey United |
วันที่ 4 ต.ค. 2566 | ||
Welling United 4 - 2 | | Gosport Borough |
วันที่ 3 ต.ค. 2566 | ||
AFC Hornchurch 1 - 2 | | Aveley |
Slough Town 3 - 0 | | Salisbury |
Needham Market 3 - 0 | | Peterborough Sports |
Cray Valley (PM) 2 - 1 | | Carshalton Athletic |
Worksop Town 5 - 0 | | Blyth Spartans |
วันที่ 2 ต.ค. 2566 | ||
Chelmsford City 3 - 0 | | Bromsgrove Sporting |
วันที่ 30 ก.ย. 2566 | ||
Leek Town 2 - 0 | | South Shields |
Darlington 1 - 2 | | Scarborough Athletic |
Blyth Spartans 1 - 1 | | Worksop Town |
Lancaster City 0 - 2 | | Ashton United |
Hyde United 0 - 2 | | Marine |
Chester 2 - 1 | | Nantwich Town |
Curzon Ashton 2 - 1 | | Chorley |
Macclesfield 2 - 1 | | Rylands |
Hereford 3 - 0 | | Cambridge City |
Hitchin Town 0 - 1 | | Kettering Town |
Aveley 2 - 2 | | AFC Hornchurch |
Gorleston 0 - 2 | | Hemel Hempstead Town |
Halesowen Town 1 - 2 | | Enfield Town |
Bromsgrove Sporting 2 - 2 | | Chelmsford City |
Rushall Olympic 0 - 1 | | Boston United |
Peterborough Sports 0 - 0 | | Needham Market |
Billericay Town 1 - 0 | | St Albans City |
AFC Totton 1 - 0 | | Berkhamsted |
Bracknell Town 3 - 1 | | Poole Town |
Farnborough 0 - 1 | | Weston-super-Mare |
Dover Athletic 2 - 1 | | Haringey Borough |
Merthyr Town 1 - 4 | | Sheppey United |
Yeovil Town 2 - 0 | | Didcot Town |
Salisbury 0 - 0 | | Slough Town |
Gosport Borough 2 - 2 | | Welling United |
Torquay United 5 - 0 | | Hungerford Town |
Winchester City 0 - 2 | | Maidstone United |
Carshalton Athletic 3 - 3 | | Cray Valley (PM) |
Horsham 3 - 1 | | Hanworth Villa |
Lewes 3 - 0 | | Hampton & Richmond |
Chesham United 2 - 0 | | Margate |
Worthing 2 - 1 | | Whitehawk |
Weymouth 1 - 2 | | Bath City |
Alfreton Town 1 - 0 | | AFC Emley |
Biggleswade Town 3 - 1 | | Barton Rovers |
Braintree Town 3 - 2 | | Brackley Town |
Ramsgate 2 - 1 | | Frome Town |
วันที่ 20 ก.ย. 2566 | ||
Ramsgate 3 - 2 | | Cray Wanderers |
วันที่ 19 ก.ย. 2566 | ||
Taunton Town 1 - 2 | | Merthyr Town |
Folkestone Invicta 1 - 3 | | Margate |
Atherton Collieries 1 - 3 | | Ashton United |
Wroxham 3 - 4 | | Barton Rovers |
Marine 2 - 1 | | Spennymoor Town |
Brackley Town 3 - 1 | | สคันธอร์ป |
Chorley 3 - 1 | | Runcorn Linnets |
Biggleswade Town 3 - 1 | | Bishop's Stortford |
AFC Emley 3 - 1 | | Mossley AFC |
Braintree Town 3 - 1 | | Canvey Island |
Frome Town 2 - 1 | | Plymouth Parkway |
Scarborough Athletic 3 - 0 | | Farsley Celtic |
Cray Valley (PM) 4 - 3 | | Northwood |
Winchester City 4 - 1 | | Reading City |
Marlow 1 - 3 | | Horsham |
Farnborough 6 - 0 | | Wingate & Finchley |
วันที่ 18 ก.ย. 2566 | ||
Aveley 4 - 0 | | King's Lynn Town |
Chelmsford City 2 - 1 | | Ware |
Redditch United 1 - 3 | | Peterborough Sports |
Bradford Park Avenue 1 - 1 | | Blyth Spartans |
วันที่ 17 ก.ย. 2566 | ||
Cray Wanderers 2 - 2 | | Ramsgate |
Wingate & Finchley 0 - 0 | | Farnborough |
Biggleswade 1 - 2 | | Cambridge City |
วันที่ 16 ก.ย. 2566 | ||
Tadcaster Albion 1 - 3 | | Chester |
Ashton United 2 - 2 | | Atherton Collieries |
Morpeth Town 3 - 0 | | Southport |
Barton Rovers 1 - 1 | | Wroxham |
Farnham Town 1 - 2 | | Chesham United |
Hayes & Yeading United 0 - 2 | | Slough Town |
Hashtag United 0 - 1 | | Needham Market |
Margate 2 - 2 | | Folkestone Invicta |
Barwell 1 - 2 | | Bromsgrove Sporting |
Lincoln United 0 - 3 | | Worksop Town |
Boston United 4 - 0 | | Leamington |
Macclesfield 2 - 0 | | Buxton |
Didcot Town 2 - 0 | | Bristol Manor Farm |
Brightlingsea Regent 1 - 3 | | Billericay Town |
Enfield Town 3 - 0 | | Felixstowe & Walton United |
Canvey Island 1 - 1 | | Braintree Town |
Witham Town 1 - 5 | | AFC Hornchurch |
Haringey Borough 4 - 2 | | Tonbridge Angels |
Sheppey United 3 - 0 | | Burgess Hill Town |
Knaphill 0 - 1 | | Hanworth Villa |
Carshalton Athletic 4 - 0 | | Kingstonian |
Whitehawk 4 - 0 | | Redhill |
Horsham 2 - 2 | | Marlow |
Southall 1 - 2 | | Hampton & Richmond |
Dover Athletic 3 - 2 | | Hastings United |
Northwood 2 - 2 | | Cray Valley (PM) |
Horndean 0 - 3 | | Poole Town |
Mickleover Sports 3 - 1 | | Spalding United |
Farsley Celtic 1 - 1 | | Scarborough Athletic |
Blyth Spartans 1 - 1 | | Bradford Park Avenue |
Hyde United 2 - 1 | | Albion Sports |
United of Manchester 0 - 4 | | Rylands |
Warrington Town 2 - 3 | | Curzon Ashton |
Runcorn Linnets 1 - 1 | | Chorley |
Lancaster City 4 - 1 | | Marske United |
Spennymoor Town 2 - 2 | | Marine |
South Shields 2 - 0 | | Bishop Auckland |
Whitby Town 2 - 1 | | Prescot Cables |
Mossley AFC 1 - 1 | | AFC Emley |
Halesowen Town 5 - 2 | | Alvechurch |
Stourbridge 2 - 0 | | Matlock Town |
Coalville Town 2 - 1 | | Stafford Rangers |
Peterborough Sports 0 - 0 | | Redditch United |
Nantwich Town 2 - 1 | | Banbury United |
Rushall Olympic 3 - 2 | | Carlton Town |
Tamworth 2 - 1 | | Harborough Town |
Hereford 2 - 0 | | Anstey Nomads |
Worcester City 0 - 2 | | Leek Town |
Cleethorpes Town 2 - 4 | | Alfreton Town |
สคันธอร์ป 0 - 0 | | Brackley Town |
Kettering Town 1 - 0 | | Sporting Khalsa |
Royston Town 1 - 3 | | Hemel Hempstead Town |
King's Lynn Town 0 - 0 | | Aveley |
Bishop's Stortford 3 - 3 | | Biggleswade Town |
Leiston 1 - 2 | | St Albans City |
Ware 3 - 3 | | Chelmsford City |
Bedford Town 2 - 3 | | Gorleston |
Hitchin Town 3 - 0 | | AFC Sudbury |
Bracknell Town 2 - 1 | | Havant & Waterlooville |
Dartford 2 - 3 | | Welling United |
Eastbourne Borough 0 - 1 | | Worthing |
Steyning Town 1 - 4 | | Maidstone United |
Eastbourne United 1 - 3 | | Berkhamsted |
Plymouth Parkway 2 - 2 | | Frome Town |
Larkhall Athletic 2 - 3 | | Bath City |
Weston-super-Mare 2 - 0 | | Truro City |
Chippenham Town 1 - 4 | | Hungerford Town |
Gloucester City 0 - 3 | | AFC Totton |
Reading City 1 - 1 | | Winchester City |
Highworth Town 1 - 3 | | Weymouth |
Wimborne Town 0 - 3 | | Torquay United |
Gosport Borough 3 - 0 | | Cribbs |
Mousehole 0 - 5 | | Salisbury |
Yeovil Town 7 - 1 | | AFC Stoneham |
วันที่ 15 ก.ย. 2566 | ||
Ascot United 1 - 2 | | Lewes |
Darlington 3 - 1 | | Workington |
Merthyr Town 1 - 1 | | Taunton Town |
วันที่ 13 ก.ย. 2566 | ||
Didcot Town 5 - 1 | | Tadley Calleva |
วันที่ 6 ก.ย. 2566 | ||
Flackwell Heath FC 1 - 2 | | Farnham Town |
Darlaston Town 2 - 2 | | Sporting Khalsa |
Hastings United 2 - 1 | | Erith & Belvedere |
วันที่ 5 ก.ย. 2566 | ||
West Auckland Town 1 - 2 | | Bishop Auckland |
Steyning Town 3 - 2 | | Hadley |
Runcorn Linnets 3 - 2 | | Charnock Richard |
Marine 3 - 0 | | Guiseley |
AFC Emley 4 - 1 | | Widnes |
Shifnal Town FC 1 - 2 | | Nantwich Town |
Matlock Town 5 - 2 | | Gainsborough Trinity |
Waltham Forest 0 - 5 | | Bedford Town |
Wroxham 3 - 0 | | Concord Rangers |
Haringey Borough 2 - 1 | | Dulwich Hamlet |
Carshalton Athletic 4 - 1 | | Lancing |
Horsham 2 - 1 | | Leatherhead |
Whitehawk 2 - 1 | | Sevenoaks Town |
Northwood 1 - 0 | | Binfield |
Beaconsfield Town 2 - 3 | | Southall |
วันที่ 3 ก.ย. 2566 | ||
Whickham 1 - 4 | | Macclesfield |
Biggleswade 8 - 0 | | Maldon & Tiptree |
Kingstonian 4 - 1 | | Lydd Town |
Uxbridge 0 - 3 | | Cray Valley (PM) |
Erith & Belvedere 0 - 0 | | Hastings United |
วันที่ 2 ก.ย. 2566 | ||
Sporting Khalsa 2 - 2 | | Darlaston Town |
Bishop Auckland 0 - 0 | | West Auckland Town |
Charnock Richard 2 - 2 | | Runcorn Linnets |
Ashton United 3 - 1 | | Dunston |
Prescot Cables 4 - 2 | | North Ferriby |
Clitheroe 1 - 2 | | Hyde United |
Guisborough Town 0 - 4 | | Atherton Collieries |
Consett AFC 0 - 2 | | Bradford Park Avenue |
Ossett United 0 - 3 | | Marske United |
Rylands 1 - 0 | | Stockton Town |
Bamber Bridge 0 - 4 | | Mossley AFC |
Brighouse Town 2 - 4 | | Albion Sports |
Guiseley 0 - 0 | | Marine |
Workington 6 - 0 | | Prestwich Heys |
United of Manchester 1 - 0 | | Barnoldswick Town |
Tadcaster Albion 2 - 1 | | Heaton Stannington |
Widnes 1 - 1 | | AFC Emley |
Morpeth Town 3 - 2 | | Radcliffe Borough |
Lancaster City 2 - 1 | | Witton Albion |
Nantwich Town 1 - 1 | | Shifnal Town FC |
Anstey Nomads 3 - 0 | | Hanley Town |
Redditch United 5 - 0 | | Boldmere St Michaels |
Cleethorpes Town 2 - 1 | | Leicester Road |
Lincoln United 2 - 0 | | Kidsgrove Athletic |
Stratford Town 1 - 2 | | Spalding United |
Rugby Town 0 - 2 | | Barwell |
Worksop Town 4 - 1 | | Sheffield |
Ashby Ivanhoe 0 - 2 | | Bromsgrove Sporting |
Sherwood Colliery 1 - 2 | | Worcester City |
Stafford Rangers 2 - 0 | | Atherstone Town |
Leamington 2 - 0 | | Coleshill Town |
Alvechurch 1 - 0 | | Basford United |
Mickleover Sports 3 - 0 | | Ilkeston Town |
Halesowen Town 7 - 0 | | Rugby Borough |
AFC Telford United 0 - 1 | | Coalville Town |
Nuneaton Town 1 - 2 | | Carlton Town |
Harborough Town 3 - 1 | | Stamford |
Long Eaton United FC 1 - 3 | | Stourbridge |
Gainsborough Trinity 1 - 1 | | Matlock Town |
Leek Town 5 - 0 | | Grimsby Borough |
Kirkley & Pakefield 1 - 2 | | Witham Town |
Barton Rovers 2 - 1 | | Milton Keynes Irish |
AFC Hornchurch 5 - 0 | | Fakenham Town |
Heybridge Swifts 1 - 3 | | Gorleston |
Ware 3 - 2 | | Dereham Town |
Bedford Town 0 - 0 | | Waltham Forest |
Hitchin Town 2 - 1 | | Welwyn Garden City |
Hullbridge Sports 0 - 1 | | Kettering Town |
Biggleswade Town 5 - 1 | | New Salamis |
Woodford Town 1 - 4 | | Felixstowe & Walton United |
Leighton Town 1 - 6 | | Cambridge City |
Concord Rangers 1 - 1 | | Wroxham |
Billericay Town 7 - 0 | | Stowmarket Town |
Enfield Town 3 - 0 | | Potters Bar Town |
Canvey Island 5 - 1 | | Lowestoft Town |
Mildenhall Town FC 0 - 5 | | AFC Sudbury |
Hashtag United 1 - 0 | | Brentwood Town |
FC Romania 0 - 3 | | Needham Market |
Royston Town 1 - 0 | | Cheshunt |
Leiston 2 - 1 | | St Ives Town |
Brightlingsea Regent 2 - 0 | | Sawbridgeworth Town |
Dulwich Hamlet 1 - 1 | | Haringey Borough |
Berkhamsted 5 - 4 | | Beckenham Town |
Walton & Hersham 1 - 3 | | Chesham United |
Whitstable Town 2 - 3 | | Wingate & Finchley |
Eastbourne United 2 - 1 | | Epsom & Ewell FC |
Redhill 1 - 0 | | Herne Bay |
Chatham Town 1 - 5 | | Ramsgate |
Hendon 2 - 3 | | Margate |
Burgess Hill Town 2 - 0 | | Bognor Regis Town |
Hartley Wintney 0 - 4 | | Folkestone Invicta |
Sheppey United 3 - 1 | | Kennington |
Lancing 1 - 1 | | Carshalton Athletic |
Hythe Town 0 - 2 | | Hanworth Villa |
Cray Wanderers 5 - 1 | | Newhaven |
Leatherhead 0 - 0 | | Horsham |
Sevenoaks Town 0 - 0 | | Whitehawk |
Hayes & Yeading United 2 - 1 | | Chertsey Town |
Marlow 2 - 0 | | AFC Croydon Athletic |
Binfield 2 - 2 | | Northwood |
Hadley 0 - 0 | | Steyning Town |
Southall 2 - 2 | | Beaconsfield Town |
Faversham Town 0 - 4 | | Lewes |
Ascot United 1 - 0 | | Westfield |
Knaphill 1 - 0 | | Hanwell Town |
Harrow Borough 0 - 2 | | Bracknell Town |
AFC Stoneham 5 - 4 | | Basingstoke Town |
Swindon Supermarine 1 - 2 | | Cribbs |
Okehampton Argyle 1 - 3 | | Highworth Town |
Mousehole 5 - 3 | | Bashley |
AFC Totton 5 - 1 | | Sholing |
Winchester City 3 - 2 | | Evesham United |
Poole Town 3 - 0 | | Barnstaple Town |
Horndean 3 - 0 | | Bideford |
Hungerford Town 4 - 0 | | Petersfield Town |
Frome Town 3 - 1 | | Clevedon Town |
Reading City 3 - 1 | | Shaftesbury Town |
Tiverton Town 0 - 1 | | Wimborne Town |
Salisbury 3 - 2 | | Bridgwater Town |
Bishop's Cleeve 2 - 3 | | Bristol Manor Farm |
Larkhall Athletic 3 - 0 | | Moneyfields |
Merthyr Town 5 - 1 | | Yate Town |
Plymouth Parkway 2 - 0 | | Dorchester Town |
วันที่ 1 ก.ย. 2566 | ||
Goole 0 - 6 | | Whitby Town |
Laverstock & Ford 2 - 7 | | Gosport Borough |
วันที่ 28 ส.ค. 2566 | ||
Lydd Town 4 - 2 | | Deal Town |
วันที่ 23 ส.ค. 2566 | ||
New Salamis 3 - 1 | | Grays Athletic |
Barton Rovers 3 - 2 | | East Thurrock United |
Uxbridge 5 - 1 | | Corinthian-Casuals |
Woodford Town 4 - 3 | | Bowers & Pitsea |
Lower Breck 1 - 5 | | AFC Emley |
วันที่ 22 ส.ค. 2566 | ||
Whitley Bay FC 0 - 3 | | Whickham |
Okehampton Argyle 2 - 1 | | Buckland Athletic |
Paulton Rovers 0 - 2 | | Wimborne Town |
Dereham Town 2 - 1 | | Ipswich Wanderers |
West Essex 0 - 3 | | Maldon & Tiptree |
Cray Valley (PM) 4 - 1 | | Lordswood |
Bemerton Heath Harlequins 2 - 3 | | Petersfield Town |
Goole 1 - 0 | | Irlam |
Knaphill 1 - 0 | | Jersey Bulls |
Erith Town 1 - 2 | | Burgess Hill Town |
Leatherhead 2 - 1 | | South Park |
Stourport Swifts 1 - 2 | | Hanley Town |
Shepshed Dynamo 2 - 3 | | Spalding United |
Metropolitan Police FC 0 - 2 | | Epsom & Ewell FC |
Herne Bay 3 - 0 | | Bedfont Sports |
Barnoldswick Town 5 - 0 | | Whitchurch Alport |
วันที่ 21 ส.ค. 2566 | ||
Reading City 4 - 0 | | Easington Sports |
วันที่ 20 ส.ค. 2566 | ||
Virginia Water 1 - 5 | | Cribbs |
วันที่ 19 ส.ค. 2566 | ||
Horley Town 0 - 1 | | AFC Croydon Athletic |
Pontefract Collieries 1 - 3 | | Guisborough Town |
West Allotment Celtic 0 - 2 | | Tadcaster Albion |
Bishop Auckland 7 - 0 | | Seaham Red Star |
Penrith AFC 0 - 3 | | Consett AFC |
West Auckland Town 4 - 0 | | Shildon AFC |
Knaresborough Town 1 - 3 | | Dunston |
Stockton Town 2 - 1 | | Ashington AFC |
Liversedge 0 - 1 | | North Ferriby |
Irlam 3 - 3 | | Goole |
Runcorn Linnets 3 - 2 | | Stalybridge Celtic |
Penistone Church 0 - 2 | | Prestwich Heys |
Congleton Town FC 1 - 2 | | Witton Albion |
Ossett United 2 - 0 | | Wythenshawe Amateurs |
Padiham 2 - 5 | | Clitheroe |
Mossley AFC 1 - 0 | | Ramsbottom United |
Whitchurch Alport 1 - 1 | | Barnoldswick Town |
West Didsbury & Chorlton 0 - 3 | | Prescot Cables |
Widnes 2 - 1 | | Trafford |
Charnock Richard 3 - 2 | | บิวรี่ |
Burscough 0 - 1 | | Albion Sports |
Colne 1 - 3 | | Brighouse Town |
Sporting Khalsa 6 - 1 | | Heanor Town |
Kidsgrove Athletic 2 - 0 | | Sutton Coldfield Town |
Walsall Wood 0 - 1 | | Rugby Borough |
Boldmere St Michaels 1 - 0 | | Chasetown |
Leicester Road 2 - 1 | | Bewdley Town |
Westfields 1 - 2 | | Worcester City |
Atherstone Town 2 - 0 | | Gresley |
Shifnal Town FC 4 - 1 | | Worcester Raiders |
Belper Town 2 - 5 | | Leek Town |
Darlaston Town 3 - 0 | | Hednesford Town |
Rugby Town 5 - 1 | | Newcastle Town |
Hanley Town 2 - 2 | | Stourport Swifts |
Anstey Nomads 2 - 1 | | Eastwood Community |
Carlton Town 3 - 0 | | Maltby Main |
Bottesford Town 0 - 4 | | Lincoln United |
Spalding United 1 - 1 | | Shepshed Dynamo |
Ashby Ivanhoe 1 - 0 | | Rossington Main |
Grimsby Borough 4 - 2 | | Melton Town |
Newark Flowserve 0 - 4 | | Harborough Town |
Sheffield 2 - 1 | | Skegness Town |
Stocksbridge Park Steels 0 - 1 | | Cleethorpes Town |
Stowmarket Town 2 - 1 | | Potton United |
Wisbech Town 1 - 5 | | Biggleswade Town |
Mildenhall Town FC 1 - 0 | | Lakenheath |
AFC Kempston Rovers 1 - 3 | | Biggleswade |
Wellingborough Town 1 - 4 | | Felixstowe & Walton United |
Kirkley & Pakefield 2 - 1 | | Ely City |
Mulbarton Wanderers 1 - 5 | | Bedford Town |
Bury Town 1 - 2 | | Wroxham |
Corby Town 0 - 4 | | Lowestoft Town |
Fakenham Town 1 - 0 | | AFC Rushden & Diamonds |
Woodbridge Town 0 - 1 | | Gorleston |
Newmarket Town 1 - 4 | | Cambridge City |
Maldon & Tiptree 0 - 0 | | West Essex |
Witham Town 3 - 0 | | Stanway Rovers FC |
Buckhurst Hill 0 - 1 | | Northwood |
Brightlingsea Regent 5 - 0 | | Stansted |
Waltham Forest 3 - 1 | | Leverstock Green |
Hullbridge Sports 3 - 1 | | Waltham Abbey |
Real Bedford 3 - 4 | | Milton Keynes Irish |
Leighton Town 1 - 0 | | Enfield 1893 |
East Thurrock United 1 - 1 | | Barton Rovers |
Brentwood Town 2 - 1 | | Kings Langley |
Ware 2 - 1 | | AFC Dunstable |
Romford 1 - 3 | | Welwyn Garden City |
Bowers & Pitsea 2 - 2 | | Woodford Town |
Sawbridgeworth Town 2 - 1 | | Saffron Walden Town FC |
Hadley 6 - 2 | | Little Oakley |
Colney Heath 2 - 5 | | FC Romania |
Grays Athletic 1 - 1 | | New Salamis |
Heybridge Swifts 2 - 0 | | Barking |
Flackwell Heath FC 2 - 0 | | Cirencester Town |
Holyport 0 - 1 | | Yate Town |
Evesham United 2 - 0 | | Tuffley Rovers |
Easington Sports 2 - 2 | | Reading City |
North Leigh 1 - 2 | | Bishop's Cleeve |
Wallingford & Crowmarsh 0 - 1 | | Marlow |
Nailsea & Tickenham 0 - 3 | | Highworth Town |
Ascot United 5 - 1 | | Mangotsfield United |
Bristol Manor Farm 4 - 1 | | Roman Glass St George |
Jersey Bulls 1 - 1 | | Knaphill |
Faversham Town 2 - 1 | | Merstham |
Snodland Town 1 - 3 | | Chertsey Town |
Farnham Town 2 - 0 | | Crowborough Athletic |
Ramsgate 4 - 1 | | Bexhill United |
Bedfont Sports 1 - 1 | | Herne Bay |
Bearsted 1 - 2 | | Southall |
Newhaven 7 - 1 | | Spelthorne Sports |
Sheppey United 3 - 0 | | Midhurst & Easebourne |
VCD Athletic 0 - 2 | | Whitstable Town |
Sevenoaks Town 3 - 0 | | Colliers Wood United FC |
Erith & Belvedere 2 - 0 | | Stansfeld |
Eastbourne United 3 - 0 | | Sheerwater |
Corinthian-Casuals 2 - 2 | | Uxbridge |
Burgess Hill Town 0 - 0 | | Erith Town |
South Park 1 - 1 | | Leatherhead |
Steyning Town 3 - 0 | | Peacehaven & Telscombe |
Cobham 0 - 4 | | Kennington |
Badshot Lea 2 - 3 | | Lancing |
Ashford United 2 - 3 | | Beckenham Town |
East Grinstead Town 1 - 3 | | Hythe Town |
Crawley Down Gatwick 3 - 6 | | Hanworth Villa |
Redhill 1 - 0 | | Ashford Town (Middlesex) |
Lordswood 1 - 1 | | Cray Valley (PM) |
Athletic Newham 0 - 3 | | Westfield |
Hartley Wintney 3 - 1 | | Sherborne Town |
Horndean 3 - 0 | | Brockenhurst |
AFC Stoneham 5 - 1 | | Melksham Town |
Wimborne Town 0 - 0 | | Paulton Rovers |
Shaftesbury Town 5 - 2 | | Hamble Club |
Petersfield Town 1 - 1 | | Bemerton Heath Harlequins |
Fareham Town 2 - 3 | | Bashley |
Hamworthy United FC 1 - 2 | | Moneyfields |
Blackfield & Langley 0 - 5 | | Laverstock & Ford |
Tadley Calleva 1 - 8 | | AFC Portchester |
United Services 0 - 2 | | Larkhall Athletic |
Buckland Athletic 1 - 1 | | Okehampton Argyle |
Falmouth Town 2 - 6 | | Frome Town |
Tavistock 3 - 5 | | Barnstaple Town |
Bideford 4 - 0 | | Helston Athletic |
St Blazey 1 - 5 | | Mousehole |
Sherwood Colliery 3 - 1 | | Grantham Town |
วันที่ 18 ส.ค. 2566 | ||
Whickham 1 - 1 | | Whitley Bay FC |
Hebburn Town 0 - 2 | | Heaton Stannington |
Skelmersdale United 0 - 6 | | Nantwich Town |
Ipswich Wanderers 0 - 0 | | Dereham Town |
Aylesbury United 0 - 2 | | Clevedon Town |
Wokingham & Emmbrook 0 - 2 | | Binfield |
Epsom & Ewell FC 0 - 0 | | Metropolitan Police FC |
Bridgwater Town 4 - 0 | | Street |
Studley FC 0 - 1 | | Coleshill Town |
วันที่ 15 ส.ค. 2566 | ||
Newton Aycliffe 2 - 3 | | Guisborough Town |
Hartpury University 1 - 2 | | Holyport |
Real Bedford 4 - 1 | | FC Clacton |
วันที่ 9 ส.ค. 2566 | ||
Colliers Wood United FC 2 - 0 | | Abbey Rangers |
Guisborough Town 2 - 2 | | Newton Aycliffe |
Brimscombe & Thrupp 1 - 4 | | Highworth Town |
New Salamis 3 - 1 | | Redbridge |
Penistone Church 3 - 1 | | City of Liverpool |
AFC Mansfield 1 - 2 | | Skegness Town |
Pinchbeck United 1 - 3 | | Maltby Main |
Aylesbury United 2 - 1 | | Fairford Town FC |
Roman Glass St George 5 - 2 | | Lydney Town |
Sherborne Town 1 - 0 | | Shepton Mallet |
วันที่ 8 ส.ค. 2566 | ||
Stansfeld 1 - 1 | | Sporting Bengal United |
Burgess Hill Town 2 - 1 | | Mole Valley SCR |
Crawley Down Gatwick 2 - 0 | | Three Bridges |
Brixham 0 - 2 | | Okehampton Argyle |
Pontefract Collieries 3 - 0 | | Birtley Town |
Newark Flowserve 3 - 2 | | Hucknall Town |
Sleaford Town FC 0 - 2 | | Shepshed Dynamo |
Barton Town Old Boys 1 - 3 | | Grimsby Borough |
Stanway Rovers FC 3 - 1 | | Harpenden Town |
Little Oakley 3 - 1 | | Baldock Town |
FC Clacton 2 - 2 | | Real Bedford |
Ashford Town (Middlesex) 1 - 0 | | Uckfield Town |
Tadley Calleva 5 - 2 | | Alton |
Thornbury Town 0 - 1 | | Bishop's Cleeve |
Waltham Abbey 2 - 1 | | Edgware Town |
Trafford 1 - 0 | | Golcar United |
Longridge Town 1 - 5 | | Widnes |
Walsall Wood 2 - 1 | | Highgate United |
Malvern Town 1 - 2 | | Rugby Town |
Hanley Town 2 - 1 | | Hereford Pegasus |
Cogenhoe United 2 - 2 | | Westfields |
Newcastle Town 1 - 0 | | Romulus |
Lye Town 1 - 2 | | Kidsgrove Athletic |
Carlton Town 2 - 0 | | Quorn |
Loughborough University 0 - 1 | | Grantham Town |
Aylestone Park 1 - 2 | | Sherwood Colliery |
Loughborough Dynamo 0 - 2 | | Cleethorpes Town |
Anstey Nomads 2 - 2 | | Boston Town FC |
Eynesbury Rovers 2 - 3 | | Ely City |
Potton United 1 - 1 | | Desborough Town |
Godmanchester Rovers 3 - 5 | | Lakenheath |
Fakenham Town 2 - 1 | | St Neots Town |
Witham Town 1 - 0 | | St. Panteleimon |
Brantham Athletic 1 - 2 | | Buckhurst Hill |
Ascot United 2 - 1 | | Ardley United |
Peacehaven & Telscombe 4 - 1 | | Chipstead |
Jersey Bulls 2 - 0 | | Sittingbourne |
Bearsted 3 - 1 | | Wembley |
Tooting & Mitcham United 2 - 4 | | Athletic Newham |
Fisher 2 - 5 | | Westfield |
Erith Town 4 - 0 | | Hassocks |
Blackfield & Langley 3 - 2 | | Oldland Abbotonians |
Hythe & Dibden 1 - 5 | | Hamble Club |
Irlam 5 - 2 | | Hallam |
Wythenshawe Amateurs 2 - 1 | | Campion |
วันที่ 7 ส.ค. 2566 | ||
Ilford 1 - 2 | | Colney Heath |
วันที่ 6 ส.ค. 2566 | ||
Albion Sports 2 - 2 | | Chadderton |
Welling Town 0 - 4 | | Cobham |
Hallam 3 - 3 | | Irlam |
AFC Emley 0 - 2 | | Avro |
Enfield 1893 2 - 0 | | Coggeshall Town |
Wokingham & Emmbrook 1 - 0 | | Cinderford Town |
AFC Croydon Athletic 3 - 1 | | Sutton Athletic |
Bexhill United 3 - 1 | | North Greenford United |
Littlehampton Town 0 - 6 | | Erith & Belvedere |
Lingfield 1 - 3 | | Sevenoaks Town |
วันที่ 5 ส.ค. 2566 | ||
Bugbrooke St Michaels 2 - 3 | | Leicester Road |
Sittingbourne 0 - 0 | | Jersey Bulls |
Sunderland RCA 1 - 5 | | West Allotment Celtic |
Knaresborough Town 3 - 1 | | Frickley Athletic |
Heaton Stannington 5 - 0 | | Tow Law Town |
Ashington AFC 4 - 0 | | North Shields |
West Auckland Town 2 - 0 | | Northallerton Town |
Seaham Red Star 1 - 0 | | Pickering Town CFC |
Whitley Bay FC 2 - 1 | | Garforth Town |
Bishop Auckland 3 - 0 | | Bridlington Town |
North Ferriby 2 - 1 | | Crook Town AFC |
Kendal Town 1 - 4 | | Consett AFC |
Tadcaster Albion 1 - 0 | | Redcar Athletic |
Newcastle Benfield FC 0 - 3 | | Shildon AFC |
Penrith AFC 2 - 1 | | Boro Rangers |
Golcar United 0 - 0 | | Trafford |
Thackley 2 - 3 | | Goole |
Stockport Town 0 - 1 | | Ramsbottom United |
AFC Liverpool 0 - 5 | | Lower Breck |
Burscough 1 - 0 | | Pilkington |
Ossett United 2 - 0 | | 1874 Northwich |
Congleton Town FC 1 - 0 | | Wythenshawe Town |
Barnoldswick Town 3 - 1 | | Handsworth Parramore |
Padiham 3 - 0 | | Silsden |
Prescot Cables 2 - 0 | | Eccleshill United |
City of Liverpool 2 - 2 | | Penistone Church |
Glossop North End 1 - 2 | | Colne |
West Didsbury & Chorlton 2 - 0 | | Vauxhall Motors |
Widnes 1 - 1 | | Longridge Town |
Prestwich Heys 3 - 1 | | Bootle FC |
Whitchurch Alport 2 - 1 | | Cheadle Town |
Uttoxeter Town 1 - 4 | | บิวรี่ |
Charnock Richard 7 - 0 | | Squires Gate |
Highgate United 2 - 2 | | Walsall Wood |
Bewdley Town 7 - 3 | | Daventry Town |
Rugby Town 5 - 5 | | Malvern Town |
Atherstone Town 3 - 0 | | Stone Old Alleynians |
Hereford Pegasus 1 - 1 | | Hanley Town |
AFC Wulfrunians 0 - 2 | | Gresley |
Westfields 2 - 2 | | Cogenhoe United |
Romulus 2 - 2 | | Newcastle Town |
Boldmere St Michaels 3 - 2 | | Lichfield City |
Kidsgrove Athletic 0 - 0 | | Lye Town |
Worcester Raiders 3 - 2 | | Belper United |
Bedworth United 3 - 6 | | Heanor Town |
Sutton Coldfield Town 3 - 1 | | Wolverhampton Casuals |
Darlaston Town 3 - 1 | | Racing Club Warwick |
Stourport Swifts 2 - 0 | | Coventry Sphinx |
Shifnal Town FC 3 - 1 | | Hereford Lads Club |
Worcester City 3 - 0 | | Dudley Town |
Tividale 1 - 4 | | Rugby Borough |
Quorn 1 - 1 | | Carlton Town |
Skegness Town 0 - 0 | | AFC Mansfield |
Grantham Town 1 - 1 | | Loughborough University |
Lutterworth Town 0 - 3 | | Lincoln United |
Eastwood Community 3 - 1 | | Kimberley Miners Welfare |
Oadby Town 1 - 3 | | Bottesford Town |
Sherwood Colliery 2 - 2 | | Aylestone Park |
Cleethorpes Town 1 - 1 | | Loughborough Dynamo |
Rossington Main 4 - 1 | | Leicester Nirvana |
Boston Town FC 0 - 0 | | Anstey Nomads |
Maltby Main 1 - 1 | | Pinchbeck United |
Winterton Rangers FC 2 - 4 | | Melton Town |
Ashby Ivanhoe 3 - 0 | | Deeping Rangers |
Harleston Town 2 - 3 | | AFC Kempston Rovers |
Ely City 0 - 0 | | Eynesbury Rovers |
Norwich United 0 - 2 | | Woodbridge Town |
Bury Town 3 - 1 | | Biggleswade United FC |
Kirkley & Pakefield 1 - 0 | | Downham Town |
Yaxley FC 0 - 7 | | Wroxham |
Mulbarton Wanderers 2 - 1 | | Sheringham |
Gorleston 4 - 1 | | Heacham |
Wellingborough Town 6 - 0 | | Long Melford |
Mildenhall Town FC 2 - 0 | | Soham Town Rangers |
Desborough Town 2 - 2 | | Potton United |
Wisbech Town 3 - 1 | | March Town United |
Lakenheath 2 - 2 | | Godmanchester Rovers |
St Neots Town 2 - 2 | | Fakenham Town |
Hadleigh United 21:00 | | Cambridge City |
Ipswich Wanderers 21:00 | | Histon |
West Essex 3 - 2 | | Crawley Green |
Redbridge 2 - 2 | | New Salamis |
St. Panteleimon 2 - 2 | | Witham Town |
Cockfosters 0 - 1 | | Barking |
Saffron Walden Town FC 1 - 0 | | Great Wakering Rovers |
AFC Dunstable 2 - 1 | | Newport Pagnell Town FC |
Sawbridgeworth Town 5 - 1 | | Arlesey Town |
Colney Heath 1 - 1 | | Ilford |
Halstead Town 1 - 4 | | Romford |
Leverstock Green 5 - 3 | | White Ensign |
FC Romania 5 - 0 | | Tilbury |
East Thurrock United 1 - 0 | | Frenford |
Shefford Town & Campton 0 - 2 | | Maldon & Tiptree |
London Lions 3 - 5 | | Barton Rovers |
Leighton Town 3 - 0 | | Basildon United |
Buckhurst Hill 1 - 1 | | Brantham Athletic |
Hullbridge Sports 4 - 1 | | Takeley |
Milton Keynes Irish 3 - 1 | | Dunstable Town |
Fairford Town FC 1 - 1 | | Aylesbury United |
Chalfont St Peter 1 - 3 | | Wallingford & Crowmarsh |
Mangotsfield United 2 - 0 | | Wootton Bassett Town |
Ardley United 1 - 1 | | Ascot United |
Thame 2 - 3 | | Bristol Manor Farm |
Slimbridge 2 - 3 | | Reading City |
Lydney Town 1 - 1 | | Roman Glass St George |
Cribbs 3 - 1 | | Longlevens |
Tring Athletic 0 - 2 | | Nailsea & Tickenham |
Virginia Water 2 - 0 | | Risborough Rangers |
Tuffley Rovers 2 - 2 | | Aylesbury |
Clevedon Town 2 - 1 | | Wantage Town |
Easington Sports 3 - 1 | | Burnham |
Kidlington 0 - 3 | | Flackwell Heath FC |
Sporting Bengal United 4 - 4 | | Stansfeld |
Chipstead 1 - 1 | | Peacehaven & Telscombe |
Lordswood 2 - 1 | | Egham Town |
Newhaven 3 - 1 | | Little Common |
Broadbridge Heath 0 - 1 | | Sheerwater |
Tunbridge Wells 2 - 3 | | Uxbridge |
Spelthorne Sports 2 - 1 | | Loxwood |
Holmesdale 1 - 2 | | Midhurst & Easebourne |
Pagham 0 - 4 | | East Grinstead Town |
Eastbourne Town 1 - 3 | | Faversham Town |
Wembley 1 - 1 | | Bearsted |
Athletic Newham 3 - 3 | | Tooting & Mitcham United |
Crowborough Athletic 3 - 0 | | Shoreham |
Horley Town 4 - 0 | | Punjab United |
Mole Valley SCR 1 - 1 | | Burgess Hill Town |
Haywards Heath Town 0 - 5 | | Whitstable Town |
Lydd Town 1 - 0 | | Camberley Town |
Deal Town 2 - 0 | | Guildford City |
Epsom & Ewell FC 2 - 1 | | Horsham YMCA |
Lancing 5 - 0 | | Rusthall |
Abbey Rangers 0 - 0 | | Colliers Wood United FC |
Three Bridges 2 - 2 | | Crawley Down Gatwick |
Hilltop 2 - 4 | | Redhill |
Kennington 1 - 0 | | Glebe |
Westfield 0 - 0 | | Fisher |
Hassocks 1 - 1 | | Erith Town |
Merstham 2 - 1 | | Raynes Park Vale |
Corinthian 3 - 4 | | Bedfont Sports |
Knaphill 3 - 0 | | Varndeanians |
Phoenix Sports 1 - 2 | | Eastbourne United |
Balham 0 - 4 | | Steyning Town |
Harefield United 0 - 4 | | Farnham Town |
Saltdean United 2 - 4 | | Badshot Lea |
Broadfields United 0 - 4 | | Snodland Town |
Hollands & Blair 0 - 3 | | Ashford United |
Sandhurst Town 1 - 2 | | VCD Athletic |
Southall 1 - 0 | | Chichester City |
Horndean 3 - 0 | | Portland United |
Oldland Abbotonians 2 - 2 | | Blackfield & Langley |
Paulton Rovers 5 - 1 | | Thatcham Town |
Welton Rovers 1 - 7 | | Fareham Town |
Christchurch 0 - 1 | | United Services |
Lymington Town 6 - 0 | | Petersfield Town |
Hamble Club 3 - 3 | | Hythe & Dibden |
Larkhall Athletic 3 - 1 | | Corsham Town |
Laverstock & Ford 3 - 2 | | Andover New Street |
Cowes Sports FC 2 - 4 | | Melksham Town |
Brislington 0 - 1 | | Shaftesbury Town |
Baffins Milton Rovers 3 - 4 | | AFC Stoneham |
Bemerton Heath Harlequins 3 - 0 | | Bournemouth FC |
Brockenhurst 6 - 4 | | Fleet Town |
Shepton Mallet 2 - 2 | | Sherborne Town |
Wells City 1 - 2 | | AFC Portchester |
Barnstaple Town 3 - 1 | | Saltash United |
Buckland Athletic 5 - 1 | | Torpoint Athletic |
Falmouth Town 2 - 1 | | Exmouth |
Wendron United 1 - 3 | | St Blazey |
Bridgwater Town 4 - 2 | | Liskeard Athletic |
Okehampton Argyle 2 - 2 | | Brixham |
Mousehole 4 - 1 | | Ilfracombe Town |
Helston Athletic 3 - 1 | | Willand Rovers |
Street 9 - 1 | | Millbrook |
Wellington FC 0 - 2 | | Bideford |
วันที่ 4 ส.ค. 2566 | ||
Whickham 2 - 1 | | Carlisle City |
Skelmersdale United 3 - 1 | | Northwich Victoria |
Coventry United 2 - 3 | | Studley FC |
Thetford Town 1 - 2 | | Newmarket Town |
Dereham Town 4 - 1 | | Walsham Le Willows |
Stansted 2 - 1 | | Stotfold FC |
Woodford Town 4 - 1 | | Hertford Town |
Edgware Town 1 - 1 | | Waltham Abbey |
Bishop's Cleeve 3 - 3 | | Thornbury Town |
Moneyfields 1 - 0 | | Westbury United |